Author: p***j
Rating: 5/5 ★★★★★
Date:
Review: حلوين جدا
Màu sắc: Cam bẩn
Price: 233.100₫
Original Price: 240.000₫
| Material | High Temperature Fiber |
| Features | Heat-Resistant |
| Hair Type | Straight Hair |
| Color | Dirty Orange |
| Type | Bangs Wig |
| Cap Type | Rose Mesh Net |
| Crowd | Women |
| Hairstyle | Long Wigs |
| Theme | Daily |
| Curl | Curly Wave |
| Dye/Bleach/Perm | No |
| Heat Tolerence | 100 |
| Trọng lượng tịnh | 232 g |
| Chiều dài | 68 cm |
| Đầu | 58 cm |
| SKU | sb2312155847779303 |
Author: p***j
Date:
Review: حلوين جدا
Màu sắc: Cam bẩn
Author: m***4
Date:
Review: Супер парик!Мягкий и выглядит натурально
Màu sắc: Cam bẩn
Author: l***y
Date:
Review: It’s so pretty! I like it so much!
Màu sắc: Cam bẩn
Author: P***s
Date:
Review: As described! Great price. Highly recommended ❤️❤️❤️❤️
Màu sắc: Cam bẩn
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm